Sayarwa Mai Zafi Don Babban Inganci CAS 122-20-3 Triisopropanolamine
Muna da ma'aikatan tallace-tallace, ma'aikatan salo da ƙira, ma'aikatan fasaha, ƙungiyar QC da ma'aikatan kunshin. Muna da tsauraran hanyoyin sarrafawa don kowane tsarin. Hakanan, duk ma'aikatanmu suna da ƙwarewa a fannin bugawa don Siyarwa Mai Zafi don Babban Inganci CAS 122-20-3 Triisopropanolamine, A matsayinmu na babban mai ƙera da fitar da kaya, muna jin daɗin kyakkyawan tarihin aiki a kasuwannin duniya, musamman a Amurka da Turai, saboda ingancinmu da farashi mai karɓuwa.
Muna da ma'aikatan tallace-tallace, ma'aikatan salo da ƙira, ma'aikatan fasaha, ƙungiyar QC da ma'aikatan kunshin. Muna da tsauraran hanyoyin sarrafawa masu kyau ga kowane tsarin. Hakanan, duk ma'aikatanmu suna da ƙwarewa a fannin bugawa donTaimakon Nika da TipaTare da ruhin "bashi da farko, ci gaba ta hanyar kirkire-kirkire, hadin gwiwa ta gaskiya da kuma ci gaban hadin gwiwa", kamfaninmu yana kokarin samar da kyakkyawar makoma tare da ku, don zama dandamali mafi mahimmanci don fitar da kayayyakinmu a China!

Bayanin Samfura
| Sunan Samfuri | Triisopropanolamine | Tsarkaka | 85% |
| Wasu Sunaye | TIPA; Tris(2-hydroxypropyl)amine | Adadi | 16-23MTS/20`FCL |
| Lambar Kuɗi | 122-20-3 | Lambar HS | 29221990 |
| Kunshin | 200KG/1000KG IBC Drum/Flexitank | MF | C9H21NO3 |
| Bayyanar | Ruwa Mara Launi | Takardar Shaidar | ISO/MSDS/COA |
| Aikace-aikace | Taimakon Niƙa Siminti | Samfuri | Akwai |
Cikakkun Hotuna
Takardar Shaidar Nazarin
| KAYAN GWADA | BAYANI | SAKAMAKON NAZARI |
| BAYYANAR (25℃) | Ruwa mara launi ko rawaya mai haske | RUWA MAI LAUNI |
| Pt-Co(HAZEN) | ≤50 | 10 |
| TRIISOPROPANOLAMINE % | 85±1.0 | 85.43 |
| DIISOPROPANOLAMINE % | ≤5.0 | 0.71 |
| % na ISOPROPANOLAMINE | ≤5.0 | 1.03 |
| % RUWA | ≤15 | 12.66 |
| SAURAN ALCAMINES % | ≤2 | 0.17 |
| WURIN DASKAREWA | 3-8℃ | KYAUTA |
| WURIN TAFARFAWA | 104-107℃ | - |
| WURIN WALƘASHI | ≥160℃ | KYAUTA |
| ƊANƊAUKAR ƊANƊAUKAR (25℃) | 400-500CPS | KYAUTA |
Aikace-aikace

Ana amfani da Triisopropanolamine galibi a matsayin haɗa siminti. Na farko, yana iya inganta ingancin niƙa ƙwallon da rage amfani da makamashi; na biyu, yana iya ƙara ƙarfin siminti don ƙara yawan haɗawar, kamar su slag, tokar tashi, da sauransu.

Ana iya amfani da shi azaman wakilin sarkar manne don inganta aikin polyurethane.

Ana amfani da shi a cikin sarrafa ƙarfe, ana iya amfani da shi azaman cire tsatsa, maganin antioxidant

Ana iya amfani da kayan da ake amfani da su wajen yin tsaka-tsaki a matsayin magungunan kashe kwari, masu fitar da sinadarai, masu rarrabawa, masu kawar da magungunan kashe kwari masu guba da sauran abubuwan da ke haifar da acid.
Kunshin & Ma'ajiyar Kaya



| Kunshin | Ganga 200KG | Ɗan ganga na IBC | Flexitank |
| Adadi | 16MTS | 20MTS | 23MTS |






Bayanin Kamfani
Tambayoyin da Ake Yawan Yi
Kuna buƙatar taimako? Tabbatar kun ziyarci dandalin tallafinmu don samun amsoshin tambayoyinku!
Zan iya yin oda samfurin?
Hakika, muna son karɓar oda don gwada inganci, don Allah a aiko mana da adadin samfurin da buƙatunsa. Bugu da ƙari, akwai samfurin 1-2kg kyauta, kawai kuna buƙatar biyan kuɗin jigilar kaya kawai.
Yaya game da ingancin tayin?
Yawanci, farashin farashi yana aiki na tsawon mako 1. Duk da haka, lokacin inganci na iya shafar abubuwa kamar jigilar kaya a teku, farashin kayan masarufi, da sauransu.
Za a iya keɓance samfurin?
Tabbas, ana iya keɓance takamaiman samfurin, marufi da tambari.
Wace hanya ce za ku iya karɓa ta biyan kuɗi?
Yawancin lokaci muna karɓar T/T, Western Union, L/C.
Shirya don farawa? Tuntube mu a yau don samun farashi kyauta!
Fara
Muna da ma'aikatan tallace-tallace, ma'aikatan salo da ƙira, ma'aikatan fasaha, ƙungiyar QC da ma'aikatan kunshin. Muna da tsauraran hanyoyin sarrafawa don kowane tsarin. Hakanan, duk ma'aikatanmu suna da ƙwarewa a fannin bugawa don Siyarwa Mai Zafi don Babban Inganci CAS 122-20-3 Triisopropanolamine, A matsayinmu na babban mai ƙera da fitar da kaya, muna jin daɗin kyakkyawan tarihin aiki a kasuwannin duniya, musamman a Amurka da Turai, saboda ingancinmu da farashi mai karɓuwa.
Siyarwa Mai Zafi donTaimakon Nika da TipaTare da ruhin "bashi da farko, ci gaba ta hanyar kirkire-kirkire, hadin gwiwa ta gaskiya da kuma ci gaban hadin gwiwa", kamfaninmu yana kokarin samar da kyakkyawar makoma tare da ku, don zama dandamali mafi mahimmanci don fitar da kayayyakinmu a China!
























