Kayayyakin Ƙarfi
Jagoran Mai Bayar da Kayan Kayayyakin Sinadarai A China
Mu muna ɗaya daga cikin manyan masu samar da 2-ethylhexanol a China

samfurori

Muna da samfurori masu yawa da kuma cikakken ɗaukar nauyin aikace-aikacen masana'antu.

Duba Ƙari

game da mu

Quality, sabis da kuma suna su ne tushe da garanti a gare mu mu lashe kasuwa da abokan ciniki.

abin da muke yi

Tun daga 2009, AOJIN ya haɓaka daga farkon zuwa amintaccen abokin tarayya na sinadarai masu kyau. Quality, sabis da kuma suna su ne tushe da garanti a gare mu mu lashe kasuwa da abokan ciniki. Babban samfuran mu sune Melamine, Melamine Molding Powder, UF Resin, PVC Resin, 2-Ethylhexanol, DOP, DOTP, Calcium Formate, Sodium Formate, Sodium Hydrosulfite, SNF, TIBP, TIPA, DEIPA, da sauransu, Kuma samfurin ya wuce gwajin SGS da GTS. Har ila yau, AOJIN ya kafa wuraren ajiyar sinadarai a tashar jiragen ruwa ta Qingdao, tashar Tianjin da tashar jiragen ruwa ta Shanghai.

Duba Ƙari
  • 2009

    An kafa a

  • 15+

    Kwarewar fitarwar sinadarai

  • 80+

    Ƙasar fitarwa

  • 700+

    Kamfanonin haɗin gwiwa

Tambaya

Da fatan za a bar mana imel ɗin ku kuma za mu tuntuɓar mu cikin sa'o'i 6.

Tambaya Yanzu
  • Kwarewa mai kyau

    Kwarewa mai kyau

    An kafa shi a cikin 2009. Mai da hankali kan albarkatun sinadarai fiye da shekaru 14.

  • Takaddun shaida

    Takaddun shaida

    ISO Certificate
    Takaddun shaida na SGS
    Takaddun shaida na FAMI-QS da sauransu.

  • Ayyukanmu

    Ayyukanmu

    Ingantacciyar ƙungiyar tallace-tallace ƙwararru, Bayar da sabis na siyarwa bayan-sayar.

tambari

Aikace-aikace

Aikace-aikacen samfur a cikin masana'antu daban-daban, kamar aikace-aikacen samfur a cikin masana'antu daban-daban ...

  • Buga Yadi & Rini & Fata

    Buga Yadi & Rini & Fata

  • Sinadaran Noma, Abinci da Abubuwan Abinci

    Sinadaran Noma, Abinci da Abubuwan Abinci

  • Gine-gine Da Rubutu

    Gine-gine Da Rubutu

  • Sinadaran Don Ma'adinai

    Sinadaran Don Ma'adinai

  • Sinadaran Don Hako Mai

    Sinadaran Don Hako Mai

  • Maganin Ruwa

    Maganin Ruwa

  • Maganin Kamuwa Da Narkewa Chemicals

    Maganin Kamuwa Da Narkewa Chemicals

  • Filastik da Kayan Kayan Tebur Raw Materials

    Filastik da Kayan Kayan Tebur Raw Materials

labarai

An karrama mu don samun damar yin amfani da ƙwarewar sinadarai na dogon lokaci don ƙara ƙima ga kasuwancin ku.

Bi labaran masana'antu kuma ku ci gaba da sabuntawa kan yanayin kamfani

Bi labaran masana'antu kuma ku ci gaba da sabuntawa kan yanayin kamfani

Maraba da abokan ciniki daga ko'ina cikin duniya don tuntuɓar mu don ƙirƙirar kyakkyawar makoma!

Adipic acid masana'antun suna raba adipic sa masana'antu ...

Masu kera Adipic acid suna raba isar da saƙon adipic acid 99.8%. Shandong Aojin Chemical yana samar da adip ...
Duba Ƙari

Urea Formaldehyde Glue Foda, Shirye don Kawo ~

Urea Formaldehyde Glue Foda 25KG Bag, 21Tons / 20'FCL Ba tare da Pallets 1 FCL ba, Makomar: Gabas ta Tsakiya Shirye don Shipme ...
Duba Ƙari