Foda mai rahusa ta Urea-Formaldehyde Resin don Manne na Itace UF Resin
Muna tunanin abin da masu siyayya ke tunani, gaggawar yin aiki a matsayin mai siye bisa ƙa'ida ta asali, yana ba da damar samun inganci mafi girma, rage farashin sarrafawa, farashi ya fi dacewa, ya sami goyon baya da amincewa ga sabbin masu siye da tsoffin Foda Urea-Formaldehyde Resin Mai Rahusa don Manne na Itace UF Resin, Muna maraba da masu siye, ƙungiyoyin ƙungiya da abokan hulɗa daga dukkan sassan duniya don kiran mu da neman haɗin gwiwa don samun riba.
Muna tunanin abin da masu siyayya ke tunani, gaggawar yin aiki a matsayin mai siye bisa ƙa'ida ta asali, yana ba da damar samun inganci mafi girma, rage farashin sarrafawa, farashi ya fi dacewa, ya sami goyon baya da amincewa daga sabbin masu siye da tsoffinSin Resin da SinadaraiKamfaninmu yana ɗaukar "farashi mai ma'ana, lokacin samarwa mai inganci da kyakkyawan sabis bayan siyarwa" a matsayin ƙa'idarmu. Muna fatan yin aiki tare da ƙarin abokan ciniki don haɓaka juna da fa'idodi. Muna maraba da masu siye da za su iya tuntuɓar mu.

Bayanin Samfura
| Sunan Samfuri | Urea Formaldehyde Resin | Kunshin | Jaka 25KG |
| Wasu Sunaye | Foda Manne ta UF | Adadi | 20MTS/20'FCL |
| Lambar Kuɗi | 9011-05-6 | Lambar HS | 39091000 |
| MF | C2H6N2O2 | Lambar EINECS | 618-354-5 |
| Bayyanar | Foda Fari | Takardar Shaidar | ISO/MSDS/COA |
| Aikace-aikace | Manna/Plywood/Palticleboard/MDF | Samfuri | Akwai |
Melamine Urea Formaldehyde Resin (MUF Resin)
Resin Melamine urea-formaldehyde shine samfurin daskararren abu na amsawar da ke tsakanin formaldehyde, urea da melamine. Waɗannan resins suna da ƙarin juriya ga ruwa da yanayi, wanda hakan ya sa suka dace da samar da bangarori don amfani a waje ko yanayin zafi mai yawa. Waɗannan resins suna ba da kyakkyawan aiki ga bangarorin, wanda ke rama farashin kayan aikinsu mai yawa. Waɗannan resins sune manne da aka fi amfani da su wajen samar da kayan gini.
Aikace-aikace:Katako mai laushi (LVL), allon barbashi, allon fiber mai yawa (MDF), allon katako.
Ana samun resin melamine urea-formaldehyde a cikin abubuwan da ke cikin melamine daban-daban don biyan buƙatun abokin ciniki iri-iri, kuma ana iya daidaita samfuran bisa ga buƙatun abokin ciniki.
Cikakkun Hotuna

Guduron UF

Guduro na MUF

Resin na Fenolic


Amfani da UF Resin da Hanyar Sage
1. Maganin kafin a yi amfani da kayan katako:
A) Danshin ya kai kashi 10+2%
B) Cire fasawar ƙulli, tabon mai da resin da sauransu.
C) Dole ne saman katako ya kasance mai faɗi da santsi. (Juriyar Kauri <0.1mm)
2. Hadin:
A) Rabon Cakuda (nauyi): UF Foda: Ruwa = 1: 1 (Kg)
B) Hanyar Narkewa:
Sai a zuba kashi 2/3 na jimlar ruwan da ake buƙata a cikin mahaɗin, sannan a zuba garin UF. A kunna mahaɗin da saurin juyawa 50-150 a minti ɗaya, bayan an narkar da garin manne gaba ɗaya a cikin ruwa, a saka sauran rabin ruwan a cikin mahaɗin a gauraya na tsawon minti 3-5 har sai manne ya narke gaba ɗaya.
C) Lokacin aiki na manne mai narkewa na ruwa shine awanni 4 ~ 8 a ƙarƙashin zafin ɗaki.
D) Mai amfani zai iya ƙara mai tauri a cikin manne mai gauraya bisa ga ainihin buƙata kuma ya sarrafa lokacin aiki na narkar da narkar (idan an ƙara mai tauri, lokacin inganci zai yi gajere, kuma idan an yi amfani da shi a yanayin zafi, babu buƙatar ƙara mai tauri).



Takardar Shaidar Nazarin
| Abubuwa | Matsakaicin da ya cancanta | Sakamako |
| Bayyanar | Foda fari ko rawaya mai haske | Foda fari |
| Girman Ƙwayoyin Cuku | Ramin 80 | Kashi 98% na Wucewa |
| Danshi (%) | ≤3 | 1.7 |
| Darajar PH | 7-9 | 8.2 |
| Abubuwan da ke cikin Formaldehyde kyauta (%) | 0.15-1.5 | 1.35 |
| Abubuwan da ke cikin Melamine (%) | 5-15 | / |
| Danko (25℃ 2:1)Mpa.s | 2000-4000 | 3100 |
| Mannewa (Mpa) | 1.5-2.0 | 1.89 |
Aikace-aikace

Ana iya amfani da shi don samfuran da ke da ƙarancin juriya ga ruwa da kuma halayen dielectric, kamar allon toshewa, makulli, makullin injin, wurin ajiye kayan aiki, maɓalli, abubuwan yau da kullun, kayan ado, katunan mahjong, murfin bayan gida, kuma ana iya amfani da shi wajen ƙera wasu kayan tebur.

Resin Urea-formaldehyde shine nau'in manne da aka fi amfani da shi. Musamman a fannin ƙera bangarori daban-daban na itace a masana'antar sarrafa itace, resin urea-formaldehyde da samfuran da aka gyara sun kai kusan kashi 90% na jimlar adadin manne.


Kunshin & Ma'ajiyar Kaya



| Kunshin | 20`FCL | 40`FCL |
| Adadi | 20MTS | 27MTS |



Tambayoyin da Ake Yawan Yi
Kuna buƙatar taimako? Tabbatar kun ziyarci dandalin tallafinmu don samun amsoshin tambayoyinku!
Zan iya yin oda samfurin?
Hakika, muna son karɓar oda don gwada inganci, don Allah a aiko mana da adadin samfurin da buƙatunsa. Bugu da ƙari, akwai samfurin 1-2kg kyauta, kawai kuna buƙatar biyan kuɗin jigilar kaya kawai.
Yaya game da ingancin tayin?
Yawanci, farashin farashi yana aiki na tsawon mako 1. Duk da haka, lokacin inganci na iya shafar abubuwa kamar jigilar kaya a teku, farashin kayan masarufi, da sauransu.
Za a iya keɓance samfurin?
Tabbas, ana iya keɓance takamaiman samfurin, marufi da tambari.
Wace hanya ce za ku iya karɓa ta biyan kuɗi?
Yawancin lokaci muna karɓar T/T, Western Union, L/C.
Shirya don farawa? Tuntube mu a yau don samun farashi kyauta!
Fara
Muna tunanin abin da masu siyayya ke tunani, gaggawar yin aiki a matsayin mai siye bisa ƙa'ida ta asali, yana ba da damar samun inganci mafi girma, rage farashin sarrafawa, farashi ya fi dacewa, ya sami goyon baya da amincewa ga sabbin masu siye da tsoffin Foda Urea-Formaldehyde Resin Mai Rahusa don Manne na Itace UF Resin, Muna maraba da masu siye, ƙungiyoyin ƙungiya da abokan hulɗa daga dukkan sassan duniya don kiran mu da neman haɗin gwiwa don samun riba.
Masana'anta Mai RahusaSin Resin da SinadaraiKamfaninmu yana ɗaukar "farashi mai ma'ana, lokacin samarwa mai inganci da kyakkyawan sabis bayan siyarwa" a matsayin ƙa'idarmu. Muna fatan yin aiki tare da ƙarin abokan ciniki don haɓaka juna da fa'idodi. Muna maraba da masu siye da za su iya tuntuɓar mu.






















