shafi_kai_bg

Kayayyaki

Masana'antar OEM don Tri-Isobutyl Phosphate Tibp Anti-Kumfa wakili na Siminti ko Rini

Takaitaccen Bayani:

Sauran Sunaye:TIBPKunshin:Ganga/Ganga na IBC/Flexitank 200KGAdadi:16-23MTS(20`FCL)Lambar Kuɗi:126-71-6Lambar HS:29199000Tsarkaka:Minti 99%MF:C12H27O4PYawan yawa:0.965 g/mL a 20 °C (haske)Bayyanar:Ruwa Mai Launi Mara LauniTakaddun shaida:ISO/MSDS/COAAikace-aikace:Ana amfani da shi azaman Defoamer, Mai shiga cikiSamfurin:AkwaiAlama:Ana iya keɓancewa

Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Mun kuduri aniyar bayar da taimakon siyayya mai sauƙi, mai adana lokaci da kuma adana kuɗi daga mabukaci don OEM Factory don Tri-Isobutyl Phosphate Tibp Anti-Foaming Agent na Siminti ko Rini, Barka da zuwa shirya aure na dogon lokaci tare da mu. Mafi inganci Farashin Siyarwa Har abada Inganci a China.
Mun himmatu wajen samar da taimako mai sauƙi, mai adana lokaci, da kuma adana kuɗi ga abokin ciniki, donSin Tri-Isobutyl Phosphate da Sinkakken Defoaming AgentMuna da kyakkyawan suna don samfuran da suka dace, waɗanda abokan ciniki a gida da waje suka karɓe su da kyau. Kamfaninmu zai kasance ƙarƙashin jagorancin ra'ayin "Tsayawa a Kasuwannin Cikin Gida, Tafiya zuwa Kasuwannin Duniya". Muna fatan za mu iya yin kasuwanci da abokan ciniki a gida da kuma ƙasashen waje. Muna sa ran haɗin gwiwa na gaskiya da ci gaba tare!

TIBP

Bayanin Samfura

Sunan Samfuri Triisobutyl phosphate Tsarkaka 99%
Wasu Sunaye TIBP Adadi 16-23MTS/20`FCL
Lambar Kuɗi 126-71-6 Lambar HS 29199000
Kunshin 200KG/1000KG IBC Drum/Flexitank MF C12H27O4P
Bayyanar Ruwa Mara Launi Takardar Shaidar ISO/MSDS/COA
Aikace-aikace Ana amfani da shi azaman Defoamer, Mai shiga ciki Samfuri Akwai

Cikakkun Hotuna

Takardar Shaidar Nazarin

Fihirisa Ma'auni Sakamakon Dubawa
Bayyanar Ruwa Mara Launi Kuma Mai Haske
Nauyi d20/4 0.96~0.97 0.9649
Danshi, WT% ≤0.3 0.06
Acid, mgKOH/g ≤0.3 0.085
Abun ciki, WT% ≥99% 99.11
APHA mai launi ≤10 10

Aikace-aikace

Ana amfani da Triisobutyl phosphate a fannin cire kumfa na siminti, shigar da shi cikin ruwa, taimakon yadi, da kuma taimakon rini. Ana amfani da shi sosai a fannin bugawa da rini, tawada, gini, kayan taimakon filin mai, da sauransu.

22_副本

Masu cire kumfa na siminti, masu shiga ciki

Famfon mai da ke aiki a yankunan karkara da faɗuwar rana

Mataimakan filin mai

rini-600x315w_副本

Mataimakan rini

ooo

Mataimakan Yadi

Kunshin & Ma'ajiyar Kaya

4
Kunshin-&-Rumbun ajiya-3
微信图片_20230615154818_副本

Kunshin Ganga 200KG Ɗan ganga na IBC Flexitank
Adadi 16MTS 20MTS 23MTS

16
333
9
13
44
45

Bayanin Kamfani

Tambayoyin da Ake Yawan Yi

Kuna buƙatar taimako? Tabbatar kun ziyarci dandalin tallafinmu don samun amsoshin tambayoyinku!

Zan iya yin oda samfurin?

Hakika, muna son karɓar oda don gwada inganci, don Allah a aiko mana da adadin samfurin da buƙatunsa. Bugu da ƙari, akwai samfurin 1-2kg kyauta, kawai kuna buƙatar biyan kuɗin jigilar kaya kawai.

Yaya game da ingancin tayin?

Yawanci, farashin farashi yana aiki na tsawon mako 1. Duk da haka, lokacin inganci na iya shafar abubuwa kamar jigilar kaya a teku, farashin kayan masarufi, da sauransu.

Za a iya keɓance samfurin?

Tabbas, ana iya keɓance takamaiman samfurin, marufi da tambari.

Wace hanya ce za ku iya karɓa ta biyan kuɗi?

Yawancin lokaci muna karɓar T/T, Western Union, L/C.

Shirya don farawa? Tuntube mu a yau don samun farashi kyauta!


Fara

Mun kuduri aniyar bayar da taimakon siyayya mai sauƙi, mai adana lokaci da kuma adana kuɗi daga mabukaci don OEM Factory don Tri-Isobutyl Phosphate Tibp Anti-Foaming Agent na Siminti ko Rini, Barka da zuwa shirya aure na dogon lokaci tare da mu. Mafi inganci Farashin Siyarwa Har abada Inganci a China.
OEM Factory donSin Tri-Isobutyl Phosphate da Sinkakken Defoaming AgentMuna da kyakkyawan suna don samfuran da suka dace, waɗanda abokan ciniki a gida da waje suka karɓe su da kyau. Kamfaninmu zai kasance ƙarƙashin jagorancin ra'ayin "Tsayawa a Kasuwannin Cikin Gida, Tafiya zuwa Kasuwannin Duniya". Muna fatan za mu iya yin kasuwanci da abokan ciniki a gida da kuma ƙasashen waje. Muna sa ran haɗin gwiwa na gaskiya da ci gaba tare!


  • Na baya:
  • Na gaba: